Bayanan Dokar

Shaida da Mallaka

Dangane da labarin 10 na Dokar 34/2002, na 11 ga Yuli, akan Sabis na Ƙungiyar Sadarwa da Kasuwancin Lantarki, Mai riƙewa yana gabatar da bayanan shaidar sa:

Sharuɗɗan amfani

Amfani da Gidan Yanar Gizo yana ba ku yanayin Mai amfani, kuma yana nufin cikakkiyar yarda da duk jumlolin da yanayin amfani da aka haɗa cikin shafuka:

Idan baku gamsu da kowane ɗayan waɗannan jigogi da ƙa'idodin ba, ku guji amfani da Yanar Gizo.

Samun shiga Yanar Gizo baya nufin, ta kowace hanya, farkon dangantakar kasuwanci tare da Maigidan.

Ta hanyar Gidan Yanar Gizo, Maigidan yana sauƙaƙa samun dama da amfani da abun ciki daban -daban wanda Mai shi da / ko abokan aikinsa suka buga ta Intanet.

Don wannan dalili, an wajabta muku kuma ku ƙudura cewa ba za ku yi amfani da duk wani abin da ke cikin Yanar Gizon don haramtattun dalilai ko tasiri ba, wanda aka haramta a cikin wannan Sanarwar Shari'a ko ta dokokin yanzu, masu cutarwa ga hakkoki da muradun wasu na uku, ko kuma ta kowace hanya. na iya lalacewa, musaki, wuce gona da iri, ɓarna ko hana amfani da abun ciki na yau da kullun, kayan komputa ko takardu, fayiloli da kowane nau'in abun ciki da aka adana akan kowane kayan aikin kwamfuta mallakar ko kwangilar Mai shi, wasu masu amfani ko kowane mai amfani da Intanet.

Matakan tsaro

Ana iya adana bayanan keɓaɓɓen bayanan ga Mai shi a cikin bayanan bayanai na atomatik ko a'a, wanda mallakarsa ta dace da Maigidan, wanda ke ɗaukar duk matakan fasaha, ƙungiya da tsaro waɗanda ke ba da tabbacin sirrin, mutunci da ingancin bayanan. daidai da tanadin ƙa'idodi na yanzu akan kariyar bayanai.

Koyaya, dole ne ku sani cewa matakan tsaro na tsarin kwamfuta akan Intanet ba abin dogaro bane gabaɗaya kuma saboda haka, Mai shi ba zai iya bada tabbacin rashin ƙwayoyin cuta ko wasu abubuwan da zasu iya haifar da canje-canje a cikin tsarin kwamfuta (software da kayan aiki) na Mai amfani ko a cikin takaddun lantarki da fayilolin da ke ƙunshe a ciki, kodayake Mai shi yana sanya duk hanyoyin da ake buƙata kuma yana ɗaukar matakan tsaro da suka dace don guje wa kasancewar waɗannan abubuwa masu cutarwa.

Sarrafa bayanan sirri

Kuna iya tuntuɓar duk bayanan da suka shafi sarrafa bayanan mutum wanda Mai shi ya tattara a shafin Privacy Policy.

Abubuwan ciki

Maigidan ya sami bayanin, abun cikin multimedia da kayan da aka haɗa a cikin Gidan yanar gizon daga kafofin da ya ɗauka abin dogaro ne, amma, kodayake ya ɗauki duk matakan da suka dace don tabbatar da cewa bayanan da ke ciki daidai ne, Mai shi ba ya ba da tabbacin cewa daidai ne. , cikakke ko sabuntawa. Maigidan a sarari yana ƙin duk wani alhakin kurakurai ko ƙetare a cikin bayanan da ke ƙunshe cikin shafukan yanar gizon.

An hana watsawa ko aikawa ta Gidan Yanar Gizo duk wani abun da ya sabawa doka ko haram, ƙwayoyin cuta na kwamfuta, ko saƙonni waɗanda, gaba ɗaya, ke shafar ko keta haƙƙin Mai shi ko wasu.

Abubuwan da ke cikin Gidan yanar gizon don dalilai ne na bayanai kawai kuma babu wani yanayi da yakamata a yi amfani da su ko ɗaukar su azaman tayin siyarwa, buƙatar tayin siye ko shawarwarin aiwatar da wani aiki, sai dai idan an nuna a sarari.

Maigidan yana da haƙƙin canzawa, dakatarwa, sokewa ko ƙuntata abun cikin Yanar Gizo, hanyoyin haɗin yanar gizon ko bayanan da aka samu ta Gidan Yanar Gizo, ba tare da buƙatar sanarwa ta farko ba.

Mai shi ba shi da alhakin duk wani lahani da zai iya tasowa daga amfani da bayanin akan Yanar Gizo.

Tsarin kukis

Kuna iya tuntuɓar duk bayanan da suka shafi manufofin tattarawa da kula da kukis a shafin cookies Policy.

Adresoshin zuwa wasu rukunin yanar gizo

Maigidan zai iya ba ku damar yin amfani da gidan yanar gizon ɓangare na uku ta hanyar haɗi tare da kawai manufar sanar da game da wanzuwar wasu hanyoyin bayanai a Intanet wanda zaku iya fadada bayanan da aka bayar akan Yanar Gizo.

Waɗannan hanyoyin haɗin yanar gizon zuwa wasu gidajen yanar gizo ba sa tsammanin a kowane hali shawara ko shawarwarin ku don ziyartar shafukan yanar gizon da aka nufa, waɗanda ba su da ikon Mai shi, don haka Mai shi ba shi da alhakin abun cikin gidajen yanar gizon da aka haɗa ko don sakamakon kuna samun ta hanyar bin hanyoyin haɗin yanar gizon. Hakanan, Mai shi ba shi da alhakin hanyoyin haɗin yanar gizon da ke kan gidajen yanar gizon da aka haɗa wanda yake ba da damar shiga.

Kafa hanyar haɗin yanar gizo ba ya nufin a kowane hali wanzuwar alaƙa tsakanin Mai shi da mai shafin wanda aka kafa hanyar haɗin yanar gizon, ko yarda ko amincewa da Mai mallakar abin da ke ciki ko sabis.

Idan kun shiga gidan yanar gizo na waje daga hanyar haɗin da aka samo akan Yanar Gizo, yakamata ku karanta manufar sirrin sauran gidan yanar gizon, wanda zai iya bambanta da na wannan gidan yanar gizon.

Dukiya mai hikima da masana'antu

Duk haƙƙoƙi.

Duk damar shiga wannan Gidan yanar gizon yana ƙarƙashin waɗannan sharuɗɗan: haifuwa, ajiya na dindindin da watsa abubuwan da ke ciki ko duk wani amfani da ke da manufar jama'a ko kasuwanci an haramta shi sarai ba tare da izinin rubutaccen izini na Mai shi ba.

Iyakance Lauya

Maigidan yana ƙin duk wani nauyi idan an sami katsewa ko ɓarna na Sabis -sabis ko abubuwan da aka bayar akan Intanet, komai dalilinsu. Hakanan, Mai ba shi da alhakin lalacewar hanyar sadarwa, asarar kasuwanci sakamakon irin wannan faduwar, ƙarancin wutar lantarki na ɗan lokaci ko kowane irin lalacewar kai tsaye wanda zai iya haifar da dalilai fiye da ikon Mai shi.

Kafin yanke shawara da / ko ayyuka dangane da bayanan da aka haɗa akan Yanar Gizo, Mai shi yana ba da shawarar dubawa da bambanta bayanin da aka karɓa tare da wasu tushe.

Hukunci

Wannan Sanarwar Dokar tana ƙarƙashin dokar Spain.

Contacto

Idan kuna da wasu tambayoyi game da wannan Sanarwa ta Shari'a ko kuna son yin sharhi game da Gidan Yanar Gizon, kuna iya aika imel zuwa adireshin: [email kariya]